લોકડાઉન પછી પેહલી વાર મળ્યા બે વાંદરા અને કર્યું એવું કે….સેહવાગે શેર કર્યો વાયરલ વિડિઓ..

લોકડાઉન પછી પેહલી વાર મળ્યા બે વાંદરા અને કર્યું એવું કે….સહવાગે શેર કર્યો વાયરલ વિડિઓ..

ભારતીય ટીમના પૂર્વ ઓપનર વીરેન્દ્ર સહેવાગે તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પરથી આવી વાયરલ વીડિયો શેર કર્યો છે જેનાથી ચાહકોને આશ્ચર્ય થયું છે. વીરેન્દ્ર સહેવાગે બે વીડિયો શેર કર્યા છે, જેમાં બે વાંદરા એક બીજાને ગળે લગાવેલા જોવા મળે છે.

સેહવાગે શેર કર્યું છે કે એક મંચ પર વાંદરુ બેઠું છે અને તેની બાજુમાં એક વૃદ્ધ સ્ત્રી અને એક વૃદ્ધ વ્યક્તિ બેઠા છે. તે દરમિયાન બીજો વાંદરો આવે છે અને પ્લેટફોર્મ પર બેઠેલા વાંદરાને ગળે લગાવે છે. આ સમય દરમિયાન, તે બંનેને આલિંગન મળી જાણે વર્ષોથી જુના જુદા જુદા ભાગીદારો મળ્યા હોય. આ દરમિયાન, મહિલા આ જોઈને હસી પડે છે.

વીરેન્દ્ર સેહવાગે આ વીડિયોને લિથા સાથે શેર કર્યો, “ક્યા હગ હૈ. આની સાથે તેણે લખ્યું,”लाल देह लाली लसे, अरु धरि लाल लंगूर, वज्र देह दानव दलन, जय जय जय कपि सूर.” આ વિડિઓને અત્યાર સુધીમાં લાખો લોકોએ શેર કરી છે, જ્યારે હજારો લોકોએ તેના પર ટિપ્પણી કરી છે.