પોલીસે કરેલી પૂછતાછ માં રિયાએ કર્યા કેટલાય ખુલાસા,સુશાંત સાથે ડેટિંગ અને લગ્નની વાત પણ સ્વીકારી…

પોલીસે કરેલી પૂછતાછ માં રિયાએ કર્યા કેટલાય ખુલાસા,સુશાંત સાથે ડેટિંગ અને લગ્નની વાત પણ સ્વીકારી…

હિન્દી સિનેમા અભિનેત્રી રિયા ચક્રવર્તીએ સુશાંત સિંહ રાજપૂતની આત્મહત્યા કેસમાં પોલીસ વતી પૂછપરછ શરૂથી અંત સુધીની આખી વાર્તા કહી છે. તેણે પોલીસને જણાવ્યું છે કે તે 6 જૂને સુશાંતના ઘરેથી નીકળી ત્યારે સુશાંતે જાતે જ તેને જતું રેવા કહ્યું હતું. આ સાથે જ રિયાએ પોલીસને એમ પણ કહ્યું છે કે સુશાંત ડિપ્રેશનને ડામવા માટે સારવાર લઈ રહ્યો હતો પરંતુ તેણે થોડા દિવસ અગાઉથી દવાઓ લેવાનું બંધ કરી દીધું હતું.

ગયા ગુરુવારે પોલીસની સતત પૂછપરછમાં રિયાએ તેના અને સુશાંત વચ્ચેના સંબંધો અંગે અનેક ઘટસ્ફોટ કર્યા છે. રિયાએ જણાવ્યું છે કે તે સુશાંતને ૨૦૧૨ માં મળી હતી જ્યારે તે યશ રાજ ફિલ્મ્સની ફિલ્મ ‘મેરે ડેડ કી મારુતિ’ માં કામ કરતી હતી, જ્યારે સુશાંત યશ રાજ ફિલ્મ્સના બેનર હેઠળ ‘શુદ્ધ દેશી રોમાંસ’નું શૂટિંગ પણ કરી રહ્યો હતો. . તેણે કહ્યું છે કે અમે બંને ઘણીવાર પાર્ટીઓમાં મળતા હતા અને જલ્દીથી દોસ્ત બની ગયા હતા. અને થોડા સમય પછી તેઓએ એકબીજાને ડેટ કરવાનું પણ શરૂ કર્યું.

રિયાએ પોલીસને કહ્યું છે કે તે સુશાંત સાથે રિલેશન માં આવ્યા બાદ સુશાંત ને ઘણી ફિલ્મો છૂટી ગઈ હતી. રિયાએ કહ્યું, ‘અમારા સંબંધ શરૂઆતથી જ કઈ ખાસ ચાલતા નહોતા. સુશાંત હંમેશાં તેના મુદ્દાઓ સાથે સંઘર્ષ કરતો હતો. તેણે મારી સાથે કોઈ સમસ્યા શેર કરી ન હતી. જ્યારે પણ તેને કોઈ તકલીફ પડે ત્યારે તે પોતાને એકલા રાખવા પવાના તેમના ફાર્મહાઉસ જતો. અમારા સંબંધોને કારણે અમારી વ્યાવસાયિક જીવનને પણ અસર થઈ રહી હતી. ‘

સુશાંતની અંદર દિવસે દિવસે ગુસ્સો વધી રહ્યો હતો અને આ માટે તેણે માનસિક ચિકિત્સકની સલાહ લેવાનું શરૂ કર્યું. રિયાએ કહ્યું, ‘જોકે, થોડા દિવસો પછી સુશાંતે તે માનસિક ચિકિત્સકોની દવાઓ લેવાનું બંધ કર્યું. મને એ બહાનું બતાવ્યું કે હવે હું ઠીક છું અને યોગ અને કસરત કરીને હું સ્વસ્થ થઈ શકું છું. મારા માટે તે ખરાબ હતું જ્યારે 6 જૂને સુશાંતે મને તેના ઘરે થી જતું રહેવા કહ્યું. મેં પણ તેને કંઇ પૂછપરછ કર્યા વિના એકલા છોડી દીધા. મેં વિચાર્યું કે જો થોડા દિવસો માટે અલગ રહીશું તો વસ્તુઓ વધુ સારી થઈ જશે.

અંતમાં, રિયાએ કહ્યું કે સુશાંતના સમાચાર તેના સીધા જ 14 જૂનના રોજ મળ્યા જ્યારે તેણે તેના ઘરે આત્મહત્યા કરી લીધી. તેણે કહ્યું, ‘જોકે, પાછલી રાત્રે સુશાંતે મોડી રાત્રે મને ફોન કર્યો હતો, પરંતુ હું તે સમયે સૂઈ ગઇ હતી, તેથી હું તે કોલ ચૂકી ગઇ. કાછ મેં તે કોલ ઉપાડી લીધો હોત. ‘ આ દરમિયાન રિયાએ પણ એવા સમાચારની પુષ્ટિ કરી છે કે તે જલ્દી જ લગ્ન કરવા ના હતા.પોલીસે રિયાનું નિવેદન નોંધ્યું છે પરંતુ હજી સુધી કોઈ નિષ્કર્ષ પર પહોંચ્યાં નથી. તપાસ હજુ ચાલુ છે.