લગ્ન બાદ કાજોલ પણ થઈ હતી અજય દેવગન ની માતા થી પરેશાન,જાણો આખી કહાની

એક કહેવત છે કે જો તમે દુનિયામાં આવ્યા છો તો તમારે સંબંધ જાળવવો પડશે. પછી ભલે તે માતાપિતા, ભાઇ-બહેન અથવા પતિ કે પત્નીની હોય. પોતાનામાંના દરેક સંબંધોને એક મોટો સંબંધ કહેવામાં આવે છે.

આમાંથી, એક ખાસ સંબંધ છે જે દરેક છોકરીના લગ્ન પછી રચાય છે અને તે છે સાસુ. આ એક એવો સંબંધ છે જે દરેક છોકરી માટે ખૂબ જ ખાસ હોય છે. કોઈ બીજાની માતાને તેમની માતા બનાવવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

આમાં, દરેક પાસાને ખૂબ નજીકથી જોવું પડશે. કેટલીકવાર સાસુ-વહુ અને પુત્રવધૂ વચ્ચે અણબનાવ આવે છે અને આ અણબનાવ દરેક ઘરની વાર્તા છે. સામાન્ય લોકોથી માંડીને બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓ પણ આમાં સામેલ છે.

આજે અમે તમને બોલીવુડની આવી જ એક વાર્તા જણાવી રહ્યા છીએ. જ્યાં ખૂબ જ અણબનાવ હતો. બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કાજોલ દેવગન વાત કરી રહી છે તેને પણ લગ્ન પછી તેની સાસુ વીણા દેવગન સાથે સમસ્યા હતી, ખાસ કરીને એક વસ્તુ પર, પરંતુ બંને જે રીતે તેને સંભાળી તે શીખી શકે છે.

અજય દેવગન સાથે લગ્ન કર્યા પછી, કાજોલને તેને થોડા સમય માટે દેવગણ પરિવારમાં શોધવામાં તકલીફ પડી હતી. આવું થઈ રહ્યું હતું કારણ કે તેનો સ્વભાવ બીજા બધાથી ઘણો અલગ હતો. એક તરફ, જ્યારે કાજોલ બહાર નીકળી રહી હતી, ત્યારે તેનું હૃદય સ્પષ્ટ રીતે બોલવા માટે, બીજી તરફ, દેવગણ પરિવારના બધા લોકો ખૂબ શાંત અને મૃદુભાષી લોકો હતા.

દેવગન પરિવારે પણ તેમના સ્વભાવને કાજોલમાં ભળી જવા માટે ખૂબ જ પ્રયાસ કર્યા, પરંતુ ધૈર્ય અને પરસ્પર સમજણ પર કામ કરીને, તેમણે પુત્રવધૂને તેણીની જેમ રહેવાની મંજૂરી આપી અને તેને તેના હૃદયમાં સ્થાન આપ્યું. કાજોલ પોતે જ ઇન્ટરવ્યૂમાં કબૂલાત કરે છે કે સાસુ-સસરામાં આરામદાયક બનવામાં તેની સાસુએ મોટી ભૂમિકા ભજવી હતી.

તે પછી તે શું હતું? કાજોલ અને વીણા ધીરે ધીરે માતા-પુત્રી જેવા સંબંધો બની ગયા અને બંને વચ્ચે ઘણું રચાયું. એવું કહેવામાં આવે છે કે કાજોલ જ્યારે ફિલ્મ ‘દિલવાલે’ના શૂટિંગ માટે બલ્ગેરિયા ગઈ હતી, ત્યારે તેની સાસુએ તેની ગેરહાજરીમાં કાજોલના બંને સંતાનોની ખૂબ સારી સંભાળ લીધી હતી.