જન્મદિવસે જ ખતમ થઈ ગયો હતો આ એકટર નો આખો પરિવાર

આજે અમે તમને એક એવા અભિનેતાની વાર્તા કહેવા જઈ રહ્યા છીએ જેને તમે ભૂલી ગયા હોવ. તેમનો જન્મ દિવસ તેમના જીવનનો સૌથી પીડાદાયક દિવસ સાબિત થયો. અમે હીરો કમલ સદનાહ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ. ફિલ્મ ‘રંગ’ ના ‘તુઝે ના દેખૂં તો ચેન’ ગીતથી ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગયેલો અભિનેતા. આ સુંદર ગીતમાં તે દિવ્ય ભારતી સાથે જોવા મળ્યો હતો.

20 માં જન્મદિવસમાં કુટુંબ સમાપ્ત થયો

21 ઓક્ટોબર, 1970 ના રોજ જન્મેલા અભિનેતાનું જીવન તેમના 20 મા જન્મદિવસ પર નષ્ટ થયું હતું. આ દિવસે, તેના જીવનમાં એક ઘટના આવી, જેમાં તેમનો આખો પરિવાર નાશ પામ્યો. કમલ સદાનાના માતા-પિતા વચ્ચે અવારનવાર ઝઘડા થતા હતા. કમલના 20 માં જન્મદિવસમાં પણ આવું જ બન્યું હતું, પરંતુ આ વખતે પરિસ્થિતિ કાબૂમાંથી બહાર ગઈ હતી.

કમલના 20 મા જન્મદિવસ પર, તેમના પિતા બ્રિજ સદાનાએ તેની માતા અને બહેનને ગોળી મારી દીધી હતી. બ્રિજ સદાનાએ તેની લાઇસન્સવાળી બંદૂકથી પહેલા તેની પત્ની અને પુત્રીને ગોળી મારી દીધી હતી. બંનેનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું. આ પછી, બ્રિજ સદાનાએ પણ પોતાને ગોળી મારી હતી.

આ બધું કમલની આંખો સામે થયું. આ ઘટનાની તેના મગજમાં ઉંડી અસર પડી. આ પછી, કમળની પરામર્શ કરવામાં આવી હતી. આશ્ચર્યજનક વાત એ હતી કે આજ સુધી કમાલને ખબર નહોતી કે તેના પિતાએ કેમ કાઢી મૂક્યો હતો.

મૂવીઝ પછી ટીવી પર પગ મૂક્ય

કમલ સદાનાની પહેલી ફિલ્મ ‘બેખુદી’ હતી. આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર કંઇ ખાસ કમાલ કરી ન હતી. પરંતુ તેની બીજી ફિલ્મ ‘રંગ’માં લોકોએ તેને ખૂબ પસંદ કર્યું. બાદમાં, અભિનેતા ઘણી ફિલ્મોમાં દેખાયો, પરંતુ ‘રંગ’ જેવી સફળતા મેળવી નહીં.

તેણે પોતાની જાતને ફિલ્મોથી દૂર કર્યા અને ટેલિવિઝન તરફ વળ્યા. સીરિયલ ‘કસમ’ માં કામ કર્યું હતું. બાદમાં તેણે દિગ્દર્શનમાં હાથ અજમાવ્યો. તેમણે 2007 માં આવેલી ફિલ્મ ‘કરકશ’ નિર્દેશિત કરી હતી. આ સિવાય વર્ષ 2014 માં ફિલ્મ ‘રોર’ બનાવવામાં આવી હતી, પરંતુ તે ફિલ્મ પણ કામ કરી શકી ન હતી.