આમિર ખાન નું મોટું રાઝ ખોલ્યું હતું ફરાહ ખાને,દરેક એક્ટ્રેસ સાથે કરતો હતો આ ગંદુ કામ

આમિરે બોલીવુડની સાથે સામાજિક મુદ્દાઓ માટે પણ ઘણા પ્રયત્નો કર્યા છે અને તમે જોયું જ હશે કે આમિરની ફિલ્મો કોઈક રીતે સામાજિક મુદ્દાઓને સ્પર્શતી હોય તેવું લાગે છે. આથી જ લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરે છે અને તેની ફિલ્મો પણ.

પરંતુ થોડા દિવસો પહેલા તે અસહિષ્ણુતાના કિસ્સામાં પોતાના નિવેદનો સાથે ચર્ચામાં આવ્યો હતો કારણ કે તેણે તેની સલામતીની ચિંતા કરવાનું શરૂ કર્યું હતું અને ઘણા લોકોએ તેમના પરિવારોને દેશ છોડવાનું કહ્યું હશે. જે પછી એવું લાગે છે કે વિવાદો સાથે તેમનો સબંધ વધુ ગાઢ બન્યો છે.

આજે અમે દંગલ ફિલ્મના પ્રમોશન વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ. તે સમયે ફરાહ ખાને આમિર વિશે મોટો ખુલાસો કર્યો હતો. ફરાહે કહ્યું કે જ્યારે પણ આમિર કોઈ હીરોઇનને મળે છે, ત્યારે તેના હાથ પર થૂંકે છે. ફરાહે 18 મી મામી ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ દરમિયાન જૂથમાં ચર્ચા દરમિયાન આમિરની આ કૃત્યનો ખુલાસો કર્યો હતો, જેમાં પૂજા બેદી પણ શામેલ હતી.

જે પછી આમિરે ફરાહના નિવેદન પર પ્રતિક્રિયા આપી હતી કે હા, મેં જે હિરોઈન ના હાથ પર થુક્યો હતો તે નંબર વન બની ગઈ છે. ત્યારબાદ ત્યાં હાજર આલિયાની માતા પૂજાએ કહ્યું કે તે પછી હું મારી દીકરીને તમારા પાસે મોકલું એના હાથ પર થુકજો અને તેણીનો નંબર બનાવજો. આશ્ચર્યની વાત તો એ છે કે આ માતા અને આવી દિકરીઓનું શું વિચાર છે જે નંબર વન બનવા કંઇક કરવા તૈયાર છે.