21 વર્ષની મોડલ માટે ખૂબસૂરતી જ બની ગઈ મુસીબત,ડેટિંગ એપ પર પણ કરી દીધી બેન,જાણો કારણ

આ દુનિયામાં એવા ઘણા લોકો છે જે સુંદર બનવા માંગે છે, જેના માટે તેઓ ઘણા તિગડમને પણ અપનાવે છે. જો કે, એવા ઘણા લોકો છે જેમને કુદરતી સુંદરતા મળી છે પણ શું તમે સાંભળ્યું છે કે સુંદરતા કેટલીકવાર મનુષ્ય માટે સમસ્યા બની જાય છે.

ખરેખર, 21 વર્ષીય મોડેલને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે અને આ તેની સુંદરતાને કારણે છે. હા, તેમની અગણિત સુંદરતાને લીધે, સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર હવે પ્રતિબંધ છે. આ સુંદરતાનું નામ લુના બેના છે, જે એક ઇન્સ્ટાગ્રામ મોડેલ તરીકે જાણીતી છે.

લુનાએ દાવો કર્યો છે કે પ્રખ્યાત ડેટિંગ એપ્લિકેશન ટિંડર વારંવાર તેના ઓફિશિયલ એકાઉન્ટ પર ખૂબ જ આકર્ષક હોવા પર પ્રતિબંધ લગાવી રહી છે અને તેનું કારણ પણ દુર્ઘટના છે. લુના અનુસાર, તે આ એપ સાથે વર્ષ 2017 માં સંકળાયેલી હતી, પરંતુ આ એપ પર આવતાની સાથે જ લોકોએ તેના ફોટા ચોરી શરૂ કરી દીધા હતા અને બનાવટી એકાઉન્ટ બનાવવાનું શરૂ કર્યું હતું. ટિન્ડરથી ફેસબુક સુધી, લોકોએ તેમના ચિત્રો ચોર્યા અને બનાવટી એકાઉન્ટ બનાવવાનું શરૂ કર્યું, જેના પર હજારો ચાહકો હાજર છે.

લુના કહે છે કે તેની અગણિત સુંદરતાને કારણે લોકો તેને ટીંડર પર ધમકાવી રહ્યા છે. તેણી હંમેશાં તેના નામે બનાવટી ખાતા પર મેસેજીસ કરે છે પરંતુ તેને અવરોધિત પણ કરવામાં આવે છે. લુના આ એન્ટિક્સથી વ્યગ્ર છે. તે કહે છે કે તે ખોટું છે કે તેના ફોટોગ્રાફ્સનો દુરૂપયોગ થઈ રહ્યો છે અને તેના બનાવટી ખાતાના આધારે કોઈ અન્ય કમાણી કરી રહ્યું છે.

લ્યુનાની સુંદરતાને કારણે, ટિન્ડેરે તેના પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો. હકીકતમાં, લુનાના નામે આવા બનાવટી ખાતું બનાવવામાં આવ્યું છે કે ટિન્ડર પણ સમજી શકતો નથી કે અસલી લુના કોણ છે અને નકલી લુના કોણ છે, આ કારણે જ્યારે પણ લુના ટીંડર પર અસલ ખાતું બનાવવાની કોશિશ કરે છે ત્યારે તે અવરોધિત થઈ જાય છે. અમે તમને જણાવી દઈએ કે, લૂનાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. તે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સારી કમાણી કરે છે.