પહેલા દિવસથી જ તારક મહેતા ના હિસ્સો છે “બાપુ જી”,જાણો અમિત ભટ્ટની એક દિવસની ફિસ

કોમેડી ટીવી સીરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ છેલ્લા 12 વર્ષથી પ્રેક્ષકોનું મનોરંજન કરે છે. આ સિરિયલ જોતાં જ ઘરોમાં હાસ્ય ગૂંજ્યું. સિરિયલમાં બતાવેલા લગભગ તમામ પાત્રો તેમના શાનદાર હાસ્યજનક સમયને કારણે દર્શકોના હૃદયમાં સ્થાન મેળવવામાં સફળ થયા છે. સિરિયલમાં, ચંપકલાલ એટલે કે જેઠાલાલના બાપુ જી, જે દરેક ઘરના એક જ નામથી ઓળખાય છે.

જો કે, બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે બાબુજીનો રોલ કરનાર અભિનેતા અમિત ભટ્ટ આ સિરિયલના શરૂઆતના કલાકારોમાંથી એક છે. આટલું જ નહીં, સિરીયલમાં વડીલની ભૂમિકા નિભાવનાર અમિત માત્ર 48 વર્ષનો છે અને તેમને ફક્ત 36 વર્ષની ઉંમરે બાપુ જીનો રોલ મળ્યો છે.

ઓડિશન વિનાની ભૂમિકા મળી: એક મુલાકાતમાં અમિત ભટ્ટે કહ્યું હતું કે પ્રખ્યાત સીરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્તાહ ચશ્મા’માં બાપુજીને ભજવવા માટે કોઈ ઓડિશન આપવામાં આવ્યું નથી. તેમનું કહેવું છે કે ચંપકલાલના પાત્ર માટે દિલીપ જોશીએ પોતાનું નામ શોના નિર્માતા અસિત મોદીને સૂચવ્યું હતું. ત્યારબાદ બંને એક હોટલમાં મળ્યા હતા અને ત્યારબાદ ચંપકલાલની ભૂમિકા નિભાવવા માટે અમિત ભટ્ટની પસંદગી કરવામાં આવી હતી.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર અમિત ભટ્ટ છેલ્લા 16 વર્ષથી નાટક કરી રહ્યા છે. અમિતે નાટકો અને નાટકો ઉપરાંત ગુજરાતી-હિન્દી સિરિયલોમાં પણ કામ કર્યું છે. એટલું જ નહીં, તેની રીલ લાઇફ પુત્ર જેઠાલાલ એટલે કે દિલીપ જોશીની સાથે આ સિરિયલ પહેલા પણ તેમણે ઘણા નાટકોમાં કામ કર્યું છે.

સમાચાર અનુસાર, બાપુ જી એટલે કે અમિત ભટ્ટ આ શોના એક એપિસોડ માટે 70 થી 80 હજાર રૂપિયા લે છે. તે જ સમયે, ચંપકલાલ પાસે ટોયોટા ઇનોવા ક્રિસ્ટલ કાર છે. આ વાહનની કિંમત આશરે 23.02 લાખ રૂપિયા હોવાનું કહેવાય છે.

મૂળ ઉત્તરાખંડનો રહેવાસી અમિત ભટ્ટે વાસ્તવિક જીવનમાં લગ્ન કર્યા છે. તેની પત્નીનું નામ ક્રુતિ ભટ્ટ છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર, અમિતે તેની પત્ની સાથે ફોટા શેર કર્યા છે. કૃપા કરી કહો કે અમિત ભટ્ટ જોડિયા બે પુત્રોના પિતા છે. આટલું જ નહીં, તેમના બંને જોડિયા પુત્રો પણ આ સીરિયલમાં દેખાયા છે.