એક એપિસોડ થી આટલા કમાય છે ગોકુલધામ સોસાયટીના “આત્મારામ ભીડે”,જાણીને હેરાન રહી જશો

ટીવી પર એક સૌથી લોકપ્રિય અને જૂનો શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્તાહ ચશ્મા’માં દરેક પાત્રની પોતાની શૈલી હોય છે. આ અલગ શૈલી માટે, શોનો દરેક કલાકાર જુદી જુદી ફી લે છે. અહીં અમે તમને ગોકુલધામ સોસાયટીના સેક્રેટરી આત્મારામ ભીડે એટલે કે મંદાર ચંદવાકરની ફી વિશે જણાવી રહ્યા છીએ.

ટીવીના સૌથી લોકપ્રિય, જુના અને કોમેડી શોના ‘તારક મહેતા કા ઉલતાહ ચશ્મા’ના ત્રણ હજાર એપિસોડ તાજેતરમાં જ પૂર્ણ થયા છે. ગોકુલધામમાં રહેતા લોકોએ તેની ઉજવણી કરી છે. તે છેલ્લા 12 વર્ષથી લોકોના હૃદય પર રાજ કરે છે. આ આટલો લાંબો સમય ચાલવાનો આ પ્રકારનો પહેલો શો છે. આ શોને ઘણીવાર ટીવી ટીઆરપીની દ્રષ્ટિએ ટોપ ફાઇવમાં સામેલ કરવામાં આવે છે. સોશિયલ મીડિયા પર, તેના પાત્ર સાથે સંકળાયેલા ઘણા પાત્રો શેર થયા છે.

સૌનુબલોકપ્રિયતાનું મુખ્ય કારણ તેના પાત્ર અને સમકાલીન મુદ્દાઓ છે, જે સામાન્ય માણસ સાથે સીધા સંબંધિત છે. આવું જ એક પાત્ર છે આત્મરામ તુકારામ ભીડેનું, જે છેલ્લા 12 વર્ષથી મંદાર ચંદવાકર દ્વારા ભજવ્યું હતું. તે સીરીયલમાં એક શિક્ષક છે, જે બાળકોને ટ્યુશન આપે છે અને તે સાથે તે સોસાયટીના સેક્રેટરી છે, જેને સોસાયટી દ્વારા નિયમો મળે છે. તેઓ તેમની અભિનય અને વર્તનથી લોકોને હસાવતા પણ હોય છે.

સિરીયલમાં શિક્ષક તરીકે, ગોકુલધામ પણ રહેવાસીઓ અને બાળકોને સારું શિક્ષણ આપે છે. શિક્ષક હોવા ઉપરાંત તેની પત્ની માધવી ભીડે દ્વારા બનાવેલા અથાણાં અને પાપડ પહોંચાડવા જાય છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે કોઈ એપિસોડ માટે મંદાર ચંદવાકર કેટલો ચાર્જ લે છે? જો નહીં, તો પછી જાણો કે મંદાર ચંદવાકર એક એપિસોડ માટે 80 હજાર રૂપિયા લે છે.

મંદાર ચાંદવાડકર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને રૂટિન લાઇફને લગતી વસ્તુઓ ચાહકો સાથે શેર કરે છે. તે તેની ફિટનેસનું ખૂબ ધ્યાન રાખે છે અને ઘણીવાર વર્કઆઉટની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. તે પોતાના પરિવાર સાથે મુંબઇમાં રહે છે. તેમની પત્નીનું નામ સ્નેહલ ચાંદવાડકર છે.