નેહા કક્કડ ને લઈને ભાઈ અને પતિ ની વચ્ચે થઈ લડાઈ,નેહા એ પછી કહ્યું કે

નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંહના લગ્નને એક મહિનાનો સમય થઈ ગયો છે. જ્યારે ઓક્ટોબરમાં તેમના લગ્નના સમાચાર આવ્યા ત્યારે બધાને આશ્ચર્ય થયું. તે જ સમયે, બંને તાજેતરમાં હનીમૂનથી પાછા ફર્યા છે. હવે રોહનપ્રીતસિંહે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં રોહનપ્રીત અને ટોની વચ્ચે લડાઈ છે.

વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે આ બંને નેહાને લઈને લડી રહ્યા છે. ટોની કહી રહ્યો છે કે નેહા તેની છે, જ્યારે ત્યાં રોહનપ્રીત કહી રહ્યો છે કે નેહા કક્કર તેમની છે.આ વીડિયોમાં રોહનપ્રીત સિંહ નેહા કક્કરના તાજેતરમાં રિલીઝ થયેલા ગીત ‘શોના-શોના’ પર અભિનય કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. વીડિયો શેર કરો રોહનપ્રીતસિંહે કેપ્શનમાં લખ્યું હતું કે, હે નેહા કક્કર મારી છે, પણ ટોની ભાઈ આઈ લવ યુ.

તે જ સમયે, સિંગરે રોહનપ્રીતની આ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી અને લખ્યું, “હાહાહા, ઓહ હું બંનેની છું. બાબા!” રોહનપ્રીત સિંહના આ વીડિયો પર લોકો ખૂબ જ ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને તેનો પ્રતિસાદ આપી રહ્યા છે. નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીતસિંહે ગયા મહિને લગ્ન કર્યાં હતાં.

તે બંને દિલ્હીના ગુરુદ્વારામાં ફેરા લીધા હતા. તેમના લગ્નજીવન દરમ્યાન વિરામથી માંડીને હળદર, મહેંદી, સંગીત, રિસેપ્શન અને રાઉન્ડ સુધીના વીડિયો અને ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા હતા. તાજેતરમાં નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંહનું ગીત નેહુ દા વ્યાહ પણ રિલીઝ થયું છે, જેણે યુટ્યુબ પર જોરદાર વિસ્ફોટ સર્જ્યો હતો. ગીતમાં બંનેની જોડી પણ લોકો ને પસંદ આવી રહી છે.