85 વર્ષીય ‘અમ્મા’ પીએમ મોદીને તેમની બધી જ જમીન આપી દેવા માંગે છે…કારણ જાણીને રહી જશો હેરાન…

85 વર્ષીય ‘અમ્મા’ પીએમ મોદીને તેમની બધી જ જમીન આપી દેવા માંગે છે…કારણ જાણીને રહી જશો હેરાન..

ઉત્તરપ્રદેશના મૈનપુરી જિલ્લાની તહસિલમાં બુધવારે એક ચોંકાવનારો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. અહીં એક વૃદ્ધ મહિલા વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીના નામે પોતાની બધી જ જમીન કરવા માટે તહસિલ પહોંચી હતી. વકીલો પણ એ સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા કે આ ખેતરનું નામ વડા પ્રધાનના નામ પર હતું. મહિલા મક્કમ છે કે તે તેના તમામ ક્ષેત્રો વડા પ્રધાન મોદીના નામે કરશે. આ પાછળનું કારણ ભાવનાત્મક છે. આગળની સ્લાઈડ્સમાં જાણો શું છે આખો મામલો

વિકાસ બ્લોક કિશ્નીના ચિત્યાન ગામમાં રહેતી પત્ની પૂરણ લાલ, 85 વર્ષિય બિટન દેવી બુધવારે બપોરે તહસીલના એડવોકેટ કૃષ્ણપ્રતાપસિંહ પાસે પહોંચી હતી. તેમણે વકીલને કહ્યું કે તેણીને વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીના નામે સાડા 12 બિઘા જમીન આપવા માંગે છે.

વૃદ્ધ બિટન દેવીની વાત સાંભળીને હિમાયતીઓ સ્તબ્ધ થઈ ગયા, પરંતુ ફરીથી તાસદિકમાં આ જ વાત કહેવા પર તેમને સંપૂર્ણ માહિતી આપી. એડવોકેટે તેમને સમજાવવાનો પ્રયત્ન કર્યો, પરંતુ બિટન દેવી મક્કમ રહી.

હિમાયતીઓ દ્વારા સમજાવટ કર્યા પછી પણ, બિટન દેવી એક પણ વાત સાંભળવા તૈયાર નહોતા. આ અંગે એડવોકેટએ તેમને એમ કહીને ઘરે મોકલી દીધા કે તેઓ આ મામલે નાયબ જિલ્લા મેજિસ્ટ્રેટ સાથે વાત કરશે. વૃદ્ધ મહિલા પાછા આવવાનું કહીને બે દિવસ પછી પાછા ગઈ.