લો બોલો, દુલ્હા ના જીજાને ખાવાનું પસંદ ન આવતા થઈ બબાલ,વગર દુલ્હને જ જાન પાછી ગઈ

અલીગઢ: તમે હંમેશાં સાંભળ્યું હશે કે લગ્નજીવનમાં આવા ઘણા સંબંધીઓ હોય છે જેઓ કોઈકને કોઈક રીતે તમાશો બનાવે છે. કેટલીકવાર નાની બાબતે લડત પણ થાય છે. આ ફક્ત કહેવાની વાત જ નથી, પરંતુ તે વાસ્તવિકતામાં પણ થાય છે. આજે અમે તમને એક એવું જ કિસ્સો કહેવા જઇ રહ્યા છીએ જેમાં જીજાને જમવાનું ગમતું ન હતું, તો આખી જાન કન્યા વિના પાછી ફર્યો.

મામલો ઉત્તર પ્રદેશના અલીગઢ નો છે. અહીં ખાવા ની બાબતે ને લઇને એવો હંગામો થયો હતો કે મામલો લડત સુધી પહોંચ્યો. મામલલા પણ પોલીસ મથકે પહોંચ્યા હતા અને જાન કન્યાને લીધા વિના પાછી ફરી હતી.મામલો પોલીસ સ્ટેશન સુધી પહોંચ્યો છે. શોભાયાત્રા સિકંદરપુર કોટાના બુલંદશહેરના ખુર્જાથી આવી હતી.

લગ્ન સમારોહ પણ પૂર્ણ થઈ ગયો હતો અને જાનૈયા ડીજે પર નાચતા હતા. આ પછી, જ્યારે વારો ખાવાનો વારો આવ્યો ત્યારે વરરાજાના જીજાને જમવાનું પસંદ ન હતું અને તે વિશે ટિપ્પણીઓ કરવાનું શરૂ કર્યું. ભાઇ-વહુની નારાજગી બાદ દુલ્હનની બાજુના લોકો ત્યાં આવી ગયા અને ભાણેજને સમજાવવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ તેઓ સ્વીકારવા તૈયાર નહોતા. દુલ્હનનો ભાઈ અને ભાભી વચ્ચે દલીલ થવા લાગી.

આ મામલો પકડવાનું શરૂ થયું અને દુર્વ્યવહાર શરૂ થયો, ત્યારબાદ ઝઘડો થયો. આ પછી, કોઈએ દુલ્હનની બાજુથી પોલીસને જાણ કરી અને પોલીસ આવી ગઈ. પોલીસે બંને પક્ષને સમજાવવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ કોઈ સહમત ન થયું, જેના કારણે પોલીસે વરરાજાના ભાભી અને દુલ્હનના ભાઇ બંનેને પોલીસ મથકે લઈ આવ્યા.

ત્યાં બંને પક્ષો વચ્ચે ઘર્ષણ પણ થયું હતું. બંને પક્ષના વડીલોએ એકબીજાને મનાવવાનો પ્રયાસ કર્યો જેથી લગ્ન ન તૂટે પરંતુ કન્યા પક્ષ અડગ રહીને લગ્ન કરવાની ના પાડી. બાદમાં જાન દુલ્હન વિના પાછા ફરવું પડ્યું. પોલીસ કરાર મુજબ વરરાજા સમારોહમાં થતા ખર્ચ ચૂકવશે.