રાણી જેવી જિંદગી જીવે છે નીતા અંબાણી,લગાવે છે 40 લાખ ની લિપસ્ટિક અને સેન્ડલ્સ કયારેય રિપીટ નથી કરતી

રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝના માલિક અને દેશના સૌથી ધનિક ઉદ્યોગપતિ મુકેશ અંબાણી દેશ અને દુનિયામાં જાણીતા નામ છે. તે જ સમયે, નીતા અંબાણીનું નામ એશિયાની પાવરફુલ બિઝનેસ વુમનની સૂચિમાં શામેલ છે. નીતા અંબાણીની લોકપ્રિયતા બોલિવૂડ સ્ટારથી ઓછી નથી. ભારતના સૌથી ધનિક ઉદ્યોગપતિ મુકેશ અંબાણીની પત્ની નીતા અંબાણી એક વૈભવી જીવનશૈલી જીવે છે. ભારતના સૌથી ધનિક વ્યક્તિ નીતા અંબાણીની પત્નીએ શાહી અને મોંઘા શોખ વિશે જણાવશુ-

કરોડોના વાહનોનો સંગ્રહ: નીતા અંબાણી મર્સિડીઝ એસ ક્લાસ જેવી કિંમતી બ્રાન્ડની માલિકી ધરાવે છે, જેની કિંમત આશરે 2.73 કરોડ છે, મેબેચ 62 એસની કિંમત આશરે 6.84 કરોડ રૂપિયા, રોલ્સ રોયસ ફેન્ટમ, એસ્ટન મેટિન રેપિડ 3.29 કરોડ છે અને તેની સૌથી મોંઘી કાર BMW 760 છે. લગભગ 8.5 કરોડ.

લાખો રૂપિયાના ચાના કપ: એક રિપોર્ટ અનુસાર નીતાના ઘરે ઉપયોગમાં લેવામાં આવતા વાસણો અથવા ક્રોકરી વિદેશમાંથી પણ આવે છે. અંબાણી પરિવારના ઘરે જાપાનની સૌથી જૂની ક્રોકરી બ્રાન્ડ નોરીટેકનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. નીતા ચા પીતા કપની સીમાઓ પણ સોનાની બનેલી છે, જેની કિંમત આશરે 1.5 કરોડ રૂપિયા છે. આ ક્રોકરી 50 પીસના સેટમાં આવે છે. જો જો જોઈએ, તો આ પ્રમાણે નીતા અંબાણીના ચાના કપની કિંમત લગભગ 3 લાખ રૂપિયા છે.

ખર્ચાળ બ્રાન્ડ શૂઝ – નીતા અંબાણી શાહી શૈલીમાં પોતાની જીવનશૈલીમાં વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે. નીતાનું જૂતા સંગ્રહ પણ લાખોનું છે. નીતાના જૂતા સંગ્રહ વિશે કહેવામાં આવે છે કે તે પહેરેલો જૂતા ક્યારેય પહેરતી નથી. નીતાના જૂતાની બ્રાન્ડ્સમાં જિમ્મી ચૂ, પ્રાદા, ગાર્સિયાના રોગાન જૂતા અને સેન્ડલ શામેલ છે.

ડાયમંડ સ્ટડેડ હેન્ડબેગ : નીતા અંબાણી એક સ્ટાઇલિશ આઇકોન છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે નીતા જે હેન્ડબેગનો ઉપયોગ કરે છે તે પણ હીરાથી ભરેલી હોય છે. નીતા પાસે ગોયાર્ડ, જિમ્મી ચૂ અને શેનલ બ્રાન્ડ્સના મોંઘા હેન્ડબેગ સહિત લાખોના હેન્ડબેગ છે. નીતા પાસેથી આ નાના હેન્ડબેગની પ્રારંભિક કિંમત 3 થી 4 લાખ હોવાનું કહેવામાં આવે છે. નીતા પાસે લગભગ 200-250 કિંમતી હેન્ડબેગ છે.

વિદેશી ઘડિયાળો સંગ્રહ – ઘડિયાળનો ઉપયોગ સામાન્ય રીતે સમય જોવા માટે કરવામાં આવે છે. પરંતુ નીતા અંબાણી ફક્ત મોંઘી ઘડિયાળનો ઉપયોગ તેમના હાથમાં કરે છે. તેમની ઘડિયાળો લાખોનો ખર્ચ કરે છે. તેમની ઘડિયાળની કિંમત બે લાખ રૂપિયા આસપાસ છે. આ સાથે, તેમની ઘડિયાળની બ્રાન્ડ્સમાં કેલ્વિન ક્લીન, રાડો, ગુચી, ફોસિલ અને બલ્ગારી જેવી ખર્ચાળ બ્રાન્ડની ઘડિયાળોનો સંગ્રહ છે.