આટલા કરોડ માં વેચાણી માઈકલ જેક્શન ની આલીશાન સંપત્તિ,જાણીને ઉડી જશે હોશ

દુનિયા પર શાસન કરનાર દિવંગત પોપ સ્ટાર માઇકલ જેક્સન આજે આ દુનિયામાં નથી, પરંતુ જેને તે યાદ કરે છે તે હજી પણ તેના હૃદયમાં જીવંત છે. માઇકલ જેક્સનનું જૂન 2009 માં અચાનક નિધન થયું હતું. આ સમાચારો સાંભળીને આખું વિશ્વ આંચકામાં ગયું. માઇકલ લોસ એન્જલસમાં તેના ઘરે મૃત હાલતમાં મળી આવ્યો હતો. તેમને કહેવામાં આવ્યું હતું કે કાર્ડિયાક એરેસ્ટને કારણે તેણે પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો હતો.

તે એક અઠવાડિયામાં 20 કરોડ ડોલર અથવા લગભગ 97 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરતો હતો. પરંતુ હવે તેનો કેલિફોર્નિયા સ્થિત નેવરલેન્ડ રાંચ ફક્ત 22 મિલિયન ડોલર એટલે કે લગભગ 161 કરોડમાં વેચ્યો છે. અંતમાં પોપ સ્ટારની સંપત્તિ ઉદ્યોગપતિ અને માઇકલ જેક્સનના સાથીદાર રોન બર્કલે દ્વારા ખરીદ્યો છે. બર્કલેના પ્રવક્તાએ ગુરુવારે એક ઈ-મેલમાં જણાવ્યું હતું કે રોન બર્કલેને આ સંપત્તિ માઇકલ જેક્સનની માલિકીની મળી, તેથી તેણે ખરીદી કરી.

ચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે 12,500 ચોરસ ફૂટના મુખ્ય નિવાસસ્થાન સિવાય, તેમાં 3,700 ચોરસ ફૂટનું પૂલ હાઉસ છે. અહીં એક અલગ બિલ્ડિંગ પણ છે, જેમાં 50 સીટર મૂવી થિયેટર અને ડાન્સ સ્ટુડિયો છે.ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2016 માં આ મિલકતની કિંમત 100 મિલિયન યુએસ ડોલર માંગવામાં આવી હતી. પછીના વર્ષે તે ઘટાડીને 670 મિલિયન યુએસ ડોલર કરવામાં આવ્યું. પરંતુ તે ફક્ત 20 કરોડ ડોલરમાં વેચાયો છે.

માઇકલ જેક્સન શ્રેષ્ઠ દેખાવ મેળવવા માટે 30 વર્ષમાં 100 કોસ્મેટિક સર્જરી કરાવ્યો. એવું કહેવામાં આવે છે કે માઇકલનો ચહેરો તેના પિતાની સાથે મળતો હતો જેને તે નફરત કરતો હતો. તેથી, તેના ચહેરા પરથી પિતાના નિશાન ભૂંસી નાખવા માટે તે સતત સર્જરી કરાવતો રહ્યો.