એક એવી પોલીસ ઓફિસર જેને જોવા માટે લોકો કરે છે જાણી જોઈને અપરાધ

ભારત અને પાકિસ્તાન એવા બે પાડોશી દેશો છે જેમના સંબંધો ક્યારેય સારા નહોતા. આ પાડોશી દેશો વચ્ચેનો યુદ્ધ એક સંઘર્ષની જેમ જ રહ્યો છે જ્યાં પાકિસ્તાન સતત ધમકી આપી રહ્યું છે અને યુદ્ધ છુપાવી રહ્યું છે પરંતુ આપણી ભારતીય સેનાએ હંમેશા અમારો બચાવ કર્યો છે. ભારતીય સૈન્ય હંમેશા પાકિસ્તાનને જડબાતોડ જવાબ આપે છે અને તેની નફરતભરી મિશનને નિષ્ફળ બનાવે છે, તેથી જ આ બંને દેશોના નાગરિકો પણ એક બીજાને ખૂબ જ ધિક્કારતા હોય છે.

આ બધાની સાથે, આ બંને દેશો વચ્ચે ઘણાં જોડાણ છે જે તેમને એકબીજા સાથે જોડે છે અને પછી તે બોલિવૂડ મૂવીઝ હોય કે આશ્ચર્યજનક પાકિસ્તાની ગીતો જે કોઈપણને પાગલ કરી શકે છે. વળી, કેટલીક પાકિસ્તાની અભિનેત્રીઓ પણ છે જે ભારતમાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે.

આપણે કહીએ છીએ કે રાજકારણ, મીડિયા, સેના, ફિલ્મ, પોલીસ સેવા કે તબીબી, પાકિસ્તાનના લગભગ દરેક ક્ષેત્રમાં સુંદર પાકિસ્તાની છોકરીઓ ભરેલી હોય છે, પરંતુ આજે આપણે બોલિવૂડ અભિનેત્રી કે કોઈ સુંદર પાકિસ્તાની અભિનેત્રી વિશે વાત નથી કરી રહ્યા. હુ. પરંતુ આજે અમે વાત કરી રહ્યા છીએ પાકિસ્તાનની એક મહિલા પોલીસ અધિકારી વિશે જે આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક ચર્ચાનો વિષય બની છે.

તમારી માહિતી માટે, આજે આપણે જે પાકિસ્તાની પોલીસ અધિકારીની વાત કરી રહ્યા છીએ તેનું નામ છે ડો.અનુષ મસૂદ ચૌધરી. તેની સુંદરતા સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની છે. તે માત્ર સુંદર જ નથી, પરંતુ તે એક કડક પોલીસ અધિકારી પણ માનવામાં આવે છે. તે તેની નિમણૂક પછીથી મીડિયા હેડલાઇન્સમાં હતી અને તેની સુંદર તસવીરો નેટ પર વાયરલ થઈ હતી.

આજકાલ, ડો અનુષ મસૂદ ચૌધરીએ સોશિયલ મીડિયા પર પાયમાલી સર્જી છે. આ સુંદર પોલીસ અધિકારી સામે કોઈ સ્પષ્ટ રીતે બોલી શકશે નહીં. અનુશ હાલમાં પાકિસ્તાનના ખૈબર પખ્તુનખ્વા રાજ્ય રાજ્યના મદદનીશ પોલીસ અધિક્ષક (એએસપી) છે. તેના કામની બધે વખાણ થઈ રહ્યા છે અને તેની સુંદરતાની પણ ચર્ચા થઈ રહી છે. અહેવાલો અનુસાર અનુષ મસૂદ ચૌધરી પોલીસ દળમાં જોડાતા પહેલા ડોક્ટર હતા. તેણે દવામાં પણ ગોલ્ડ મેડલ જીત્યો છે.

અમે કહીશું કે એસપી ડો.અનુષ મસૂદ ચૌધરી પેશાવરની પહેલી મહિલા છે જેણે 2011 ની 40 મી કોમન બેચમાં સીસીએસની પરીક્ષા પાસ કરી હતી. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે પાકિસ્તાનમાં લોકો તેમના માટે એટલા દિવાના છે કે તેમની સુંદરતાને કારણે ઘણા લોકો કોઈ કારણ વિના ગુના કરવા તૈયાર થઈ જાય છે. દરેક વ્યક્તિ આ સુંદર છોકરીના હાથે ધરપકડ કરવા માંગે છે જે લોકોને ગુના કરવા માટે પ્રેરિત કરી રહી છે.

માર્ગ દ્વારા, યુરોપ અને અમેરિકા જેવા દેશોમાં, તમે એક કરતા વધુ સુંદર મહિલા પોલીસ અધિકારી જોશો, પરંતુ તમે ભારત અને પાકિસ્તાનની કુદરતી સૌંદર્યને પાકિસ્તાનની આ મહિલા પોલીસ અધિકારીમાં ખૂબ જ સારી રીતે જોઈ શકો છો. તમને નીચે આપેલા આ સમાચાર પણ ગમશે.