માં એ પોતાની 8 મહિનાની માસુમનું ગળું કુહાડીથી કાપ્યું પોલીસ એ પૂછ્યું તો એવો જવાબ આપ્યો કે પગ નીચેથી જમીન ખસી ગઈ

માં એ પોતાની 8 મહિનાની માસુમનું ગળું
કુહાડીથી કાપ્યું પોલીસ એ પૂછ્યું તો એવો જવાબ આપ્યો કે પગ નીચેથી જમીન ખસી ગઈ

મધ્યપ્રદેશના અશોકનગરથી એક ચોંકાવનારો સમાચાર સામે આવ્યો છે. અહીંના ચૂરારી ગામમાં એક મહિલાએ કુહાડીથી ગળા કાપીને પોતાના ચાર મહિનાના બાળકની હત્યા કરી હતી. મળતી માહિતી મુજબ આ ઘટના શનિવારની છે. મહિલાની માનસિક સ્થિતિ પણ જણાતી નથી. પોલીસને આ બાબતની જાણ થતાં એસપી પોતે પોલીસ દળ સાથે ઘટના સ્થળે પહોંચી મહિલાની ધરપકડ કરી હતી.

પોલીસને તપાસમાં જાણવા મળ્યું છે કે, મહિલા ઘણા દિવસોથી કોઈ સંતના ઉપદેશ સાંભળતી હતી અને તેનાથી પ્રભાવિત હતી. ઘરના સાથીઓએ પોલીસને જણાવ્યું કે તેની ક્રિયાઓ થોડા દિવસોથી સામાન્ય દેખાતી નથી. તે મોટે ભાગે તે જ સંતના પ્રવચનો તેના મોબાઈલ ફોનના યુટ્યુબ પર સાંભળતી હતી અને તેને તેનો ભગવાન માનતી હતી

હાલ પોલીસે આરોપી મહિલાની ધરપકડ કરી છે.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, આરોપી રશ્મિના લગ્ન લગભગ બે વર્ષ પહેલા ઇન્દોરમાં રહેતા લક્ષ્મણ સાથે થયા હતા અને તેનો એક જ પુત્ર હતો. ક્વાર્ટરથી રશ્મિ તેના આઠ મહિનાના પુત્ર સાથે માયકેમાં રહેતી હતી. જ્યારે ઘરના સભ્યો બહારગામ ગયા ત્યારે શનિવારે બપોરે તે કુહાડી વડે તેમના પુત્રની ગળા પર પટકાયો હતો. તેના કારણે તેનું મોત નીપજ્યું હતું. ચોંકાવનારી વાત એ છે કે ઘરના સભ્યોએ રશ્મિને પૂછ્યું કે તે આવું કેમ છે, તેણીએ કહ્યું કે મેં બકરીને માર્યો છે.

અશોકનગરના પોલીસ અધિક્ષક રઘુવંશસિંહ ભદોરિયાએ જણાવ્યું કે મહિલાએ પોતાના જ પુત્રની કુહાડીથી હત્યા કરી હતી. સ્ત્રીની માનસિક સ્થિતિ સારી નથી. તે યુ ટ્યુબ પર પ્રવચનો સાંભળતી હતી. તેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે