વિશ્વ નો એક માત્ર બેટ્સમેન 300 વનડે માંથી ફક્ત એક જ વાર થયો આઉટ જાણો આ જાંબાઝ નું નામ

ફિટનેસ ક્રિકેટમાં ઘણું મહત્વ ધરાવે છે જો કોઈ ખેલાડી સારૂ પ્રદર્શન કરે છે પરંતુ તે યોગ્ય નથી, તો તે ટૂર્નામેન્ટમાં પોતાનું સ્થાન બનાવી શકશે નહીં. આજે આપણે આવી જ કંઈક વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ. ક્રિકેટ એક એવી રમત છે કે જ્યારે તે થાય છે, ત્યારે શું કહી શકાતું નથી, આ રમતમાં, ખેલાડીઓ ઘણી રીતે બોલ્ડ, સ્ટમ્પ, કેચ, મિત્રોને આઉટ કરી શકે છે. ઘણા બધા રન છે અને ખેલાડીઓ જે સુસ્ત છે અને રુંવાટીવાળું ઘણી વાર રન આઉટ થઈ જાય છે, તેથી એક એવો ખેલાડી પણ છે જે 300 મેચોમાં ફક્ત એક જ વાર આઉટ થયો છે.

તે બુદ્ધિશાળી ખેલાડી કોણ છે: –
ખેલાડી કંઈ નહીં પરંતુ વિશ્વના સર્વશ્રેષ્ઠ ફિનિશર, ભારતીય ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન અને વર્તમાન વિકેટકીપર મહેન્દ્ર સિંહ ધોની છે. ધોની એટલો ઝડપી છે કે 300 વન ડેમાં તે ફક્ત એક જ વાર આઉટ થઈ ગયો છે. તમને જણાવી દઇએ કે ધોની તેની પ્રથમ મેચમાં રન આઉટ થયો હતો, ત્યારબાદ 300 રન બાદ, ધોની ઓસ્ટ્રેલિયા સામે વર્લ્ડ કપમાં 76 રમ પર રન આઉટ થયો હતો.