અઢી ઇંચના આ વ્યક્તિને લગ્ન માટે નહોતી મળતી દુલહન એક કામ કર્યું અને લાગી રહી છે હવે છોકરીઓની લાઇન

કૈરાનાના પ્રખ્યાત અઝીમ મન્સૂર આજે તેના લગ્નને લઈને ચર્ચામાં છે. અઝીમ મન્સૂરી, બે ફુટ 3 ઇંચ, પણ તેના લગ્ન માટે સોશિયલ મીડિયા વિનંતી કરી હતી. અજીમ મન્સૂરીનું કદ તેમના લગ્નજીવનમાં અવરોધ છે. અજીમ મન્સુરીએ અગાઉ મુખ્યમંત્રીને અપીલ કરી હતી કે અધિકારીઓનું પણ લગ્ન કરાવવામાં આવે. પરંતુ અજીમ લગ્ન કરી રહ્યો નથી. કંટાળી ગયા પછી, અઝિમ મન્સુરી શામલીના મહિલા સ્ટેશન પર પહોંચી અને ઈન્સ્પેક્ટરને ત્યાં તેનું લગ્ન કરાવવા વિનંતી કરી. અહીંથી અઝીમ મન્સુરી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગઈ અને અઝીમ મન્સુરીની ચર્ચા બધે શરૂ થઈ ગઈ.

ગાઝિયાબાદ, બુલંદશહેર, દિલ્હી, બિહાર અને અન્ય ઘણા સ્થળોથી સંબંધો આવવાનું શરૂ થયું છે. પરંતુ હવે સંબંધ પસંદ કરવા અંગે મૂંઝવણ છે. અજીમ મન્સુરીના પારિવારિક સંબંધોમાં એક છોકરીને જોયા પછી તરત જ તેઓ લગ્નના મામલે આગળ વધવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે. આ સિવાય ઘણી યુવતીઓએ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરીને અજીમ મન્સૂરી સાથે લગ્ન કરવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી છે.

દિલ્હીની યુવતીએ પ્રસ્તાવ મૂક્યો
અજીમ મન્સૂરીને દિલ્હીની રહેવાસી યુવતીએ પ્રપોઝ કર્યું છે અને વીડિયો વાયરલ કરીને સોશિયલ મીડિયા પર લગ્ન કરવાની વાત કરી છે. દિલ્હીની રહેવાસી આ યુવતીનું કહેવું છે કે તે અઝીમ મન્સૂરી સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે. તે અજીમ મન્સુરીને ખૂબ પસંદ કરે છે. ચાલુ સંબંધોથી અઝીમ મન્સૂરી ખુશ છે, જોકે અજીમ મન્સૂરીએ પ્રખ્યાત થયા પછી હિન્દી ગીતો બનાવવાનું શરૂ કર્યું છે. તેઓ એક ગીત બનાવી રહ્યા છે જે ટૂંક સમયમાં લોકો સુધી પહોંચશે