આ પાણી રાખીલો તમારું જોડે અને કરીલો આ કામ ગમે તેવી આર્થિક તંગી અને કર્જ માંથી થશે મુક્તિ

વરસાદ નવો ઉત્સાહ લાવે છે. શાવર્સ મનને આરામ આપે છે અને તે જ સમયે, પૃથ્વી માતાને લીલોતરી પણ બનાવે છે. વાસ્તુએ વરસાદને લગતા કેટલાક ઉપાયોનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે, જે વરસાદના પાણીને અપનાવવાથી જીવનમાં આવતી અવરોધોને દૂર કરી શકાય છે. ચાલો જાણીએ આ ઉપાયો વિશે.

વાસ્તુમાં એવું માનવામાં આવે છે કે જો કોઈ વ્યક્તિ લાખ પ્રયત્નો પછી પણ દેવું ચૂકવી શકશે નહીં, તો વરસાદનું પાણી તેને દેવાની પરિસ્થિતિમાંથી બહાર કાઢશે. આ માટે, ડોલમાં વરસાદી પાણીનો સંગ્રહ કરો અને આ પાણીમાં દૂધ ઉમેરો. ભગવાનનું સ્મરણ કરો અને આ પાણીથી સ્નાન કરો. આ કરવાથી, દેવાનો બોજ માથા પરથી દૂર થઈ જશે. જો ધંધામાં સતત નુકસાન થાય છે તો પિત્તળના વાસણમાં વરસાદી પાણી એકત્રિત કરો અને આ પાણીથી મા લક્ષ્મીનો અભિષેક કરો

જો ઘરમાં આર્થિક તંગી હોય, તો આ માટે, વરસાદી પાણીથી માટીનો ઘડો ભરો અને તેને ઘરની ઉત્તર દિશામાં રાખો. આ કરવાથી, ઘરથી આર્થિક તકલીફ દૂર થાય છે. વરસાદી પાણીને વાટકીમાં નાંખો અને તેને છત પર નાખો અને તડકા બાદ ભગવાનનું નામ લીધા બાદ કેરીના પાન પર પાણી છાંટો. આ કરવાથી માતા લક્ષ્મી પ્રસન્ન થાય છે અને ઘરમાં ધન વધે છે. ગ્લાસની બોટલમાં વરસાદી પાણી નાખવું અને તેને બેડરૂમમાં રાખવાથી પરિણીત જીવનમાં મધુરતા આવે છે.