જો તમે સ્વપ્નમાં આ વસ્તુઓ જુઓ છો, તો સમજી લો કે પિતૃ ખુશ છે

પિત્રુ પક્ષમાં કાગડાનું મહત્વ ઘણું વધી જાય છે. કાગડાઓને કૃપા આપ્યા વિના શ્રાદ્ધ પૂર્ણ થતું નથી. આને પૂર્વજોના સ્વરૂપો કહેવામાં આવે છે. તે જ આપણા પૂર્વજો શારીરિક રીતે આવે ત્યારે આપણી સાથે વાત કરી શકતા નથી. આવી સ્થિતિમાં, ઘણી વખત તેઓ સપનામાં આવે છે અને તેમના બાળકોને કેટલાક સંકેતો આપે છે. જો તમે પણ તમારા પિતાને તમારા સપનામાં પિતૃ બાજુના કારણે જોતા હો, તો સમજી લો કે તે તમારી સાથે કંઈક બોલવા માંગે છે. ચાલો તમને કેટલાક એવા સંકેતો જણાવીએ જે માતાપિતાને સમજવામાં મદદરૂપ થઈ શકે.

પિતા આ રીતે શું કહેવા માગે છે તે સમજો:-
જો તમારા સપનામાં પૂર્વજો તમારી પાસે કંઈક માંગતા જોવા મળે છે, અથવા તેમના કપડા ફાટી ગયા છે અથવા પગમાં ચંપલ કે ચંપલ નથી, તો તમારે તે વસ્તુ પિતૃપક્ષને દાન કરવી જોઈએ. પિતા આથી સંતુષ્ટ છે.

જો શ્રાદ્ધ પક્ષમાં પૂર્વજો ઝાડ પર બેઠા હોય અને ઝાડ પાસે ઉભા હોય, અથવા તેઓ ખૂબ જ નબળા હોય, તો તેનો અર્થ એ છે કે તેઓ કોઈ મુશ્કેલીમાં છે. આવી સ્થિતિમાં તેમના દુ .ખમાંથી મુક્તિ મેળવવા માટે જપ, તપ અને ધ્યાન કરવું જોઈએ.

– જો પૂર્વજો તમને ઘરની આસપાસ જુએ છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે પરિવાર સાથે તેમનો લગાવ હજી પૂરો થયો નથી. આવી સ્થિતિમાં, તમારે પિતૃ પક્ષ દરમિયાન દરરોજ ગાયને રોટલી ખવડાવવી જોઈએ.

જો પૂર્વજો સ્વપ્નમાં ખૂબ ખુશ દેખાય છે અથવા તમારા માથા પર હાથ મિલાવતા જોવા મળે છે, તો તેનો અર્થ એ કે તમારો શ્રાદ્ધ તેમની પાસે પહોંચી ગયો છે અને તેઓ તમારી સાથે ખૂબ ખુશ છે. તમને આશીર્વાદ આપવા પૃથ્વી પર આવ્યા છે.